Fast Connector 8802 SC/UPC Corning

Vật liệu: Zirconia Ceramic
Kích thước: 9.3 x 0.3 x 57.4mm
Màu sắc: Xanh đen (Blue black)
Tiêu chuẩn chống cháy: UL-94 V-O
Nhiệt độ làm việc: -40°C → 75°C
Công dụng:

  • Ứng dụng được nhiều với các thiết bị chuyển đổi quang điện.
  • Ngoài ra còn có thể sử dụng với đường truyền mạng quang hay các loại modem sử dụng phổ biến trong các hộ gia đình.
  • Giúp đảm bảo sự liên kết được chính xác nhất.

Hãng sản xuất: Corning, 3M

Compare

Mô tả sản phẩm

Với tình hình nhu cầu hiện nay, người sử dụng muốn truy cập tốc độ cao càng nhiều, bùng nổ thông tin ngày càng lớn. Khiến cho người tiêu dùng đã tìm đến các giải pháp đấu nối nhanh như Fast Connector 8802 SC/UPC để có thể đáp ứng. Lợi ích về phía người dùng sẽ nhanh chóng có dịch vụ để sử dụng ngay và thời gian lắp đặt nhanh nhất với hiệu quả sử dụng cao.

Tìm hiểu về đầu nối nhanh Fast Connector 8802 SC/UPC 

Chất liệu được phủ gel trung hòa chiết suất ánh sáng và chịu nhiệt độ môi trường lên đến 200°C.

Có cấu tạo rất phức tạp, đòi hỏi độ chính xác cao và độ bền chất lượng.

Nhiệt độ hoạt động:  -10°C → 60°C.

Nhiệt độ bảo quản: -40°C → 75°C.

Khả năng tái sử dụng ≥ 10 lần, với thao tác đúng kỹ thuật.

Phù hợp với cáp FRP 2 x 3mm, cáp tròn 1.6 – 3.0mm

Có khả năng tái sử dụng, giúp hỗ trợ tốc độ truyền tối ưu.

Có loại sợi cáp: Đơn mode.

Đảm bảo về chất lượng khi có tiêu chuẩn kiểm tra kỹ thuật: TIA.

Vỏ ngoài và nút vặn được làm từ nhựa chịu lực cao, chống ăn mòn do nước mưa, tia cực tím.

Có vật liệu đầu kết nối:  Zirconia Ceramic

Màu sắc: Xanh đen

Được sản xuất với tiệu chuẩn chống cháy: UL-94 V-O.

Tiêu chuẩn sử dụng cao khi được dùng ở nhiều hãng viễn thông lớn trên thế giới như Verizon (Mỹ), NTT (Nhật), KD (Hàn Quốc), China Mobile (Trung Quốc)….

Suy hao của loại đầu nối này ổn định ở mức 0.3dB (suy hao chèn) và -40dB (suy hao phản xạ).

Tiện ích khi sử dụng đầu nối nhanh Fast Connector 8802 SC/UPC 

Kích thước nhỏ gọn, thi công nhanh chóng, tiết kiệm chi phí về nhân lực và bộ dụng cụ thi công.

Đầu kết nối quang 3M TLC-8802 triển khai nhanh chóng thuê bao và ứng cứu. Triền khai mạng truy nhập AON, GPON, CATV, IPTV. Hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10Gbps

Công dụng nổi bật khi mang lại chất lượng ổn định, vượt trội khi sử dụng. Đây là sản phẩm rất cao được đánh giá qua thời gian, suy hao của loại đầu nối này ổn.

Đồng thời khi sử dụng Fast Connector 8802 SC/UPC sẽ giúp giảm thiểu thời gian lắp đặt,… và đặc biệt là giúp các nhà đầu tư tiết kiệm được thời gian, nhân công, tăng hiệu quả và năng suất lao động. Còn giúp nhanh chóng có dịch vụ để sử dụng ngay với thời gian lắp đặt nhanh nhất.

0938 121 575
icons8-exercise-96 challenges-icon chat-active-icon