Fast Connector

View as:
  • 3M™ Crimplok™ Connectors

    Giá bán: Call

    Đầu nối quang (Fast Connector) là một thiết bị được sử dụng rất phổ biến trong các ứng dụng viễn thông, các đường truyền mạng quang thông dụng.

    Được sử dụng thay thế cho giải pháp hàn nối cáp quang giúp tiết kiệm thời gian và công sức

    Thi công nhanh chóng và dễ dàng

    Giá bán: Call

    Xem tiếp
    Compare
  • Fast Connector 8802 SC/APC

    Giá bán: Call

    – Với loại chế độ tiện ích singlemode.

    – Sản phẩm có khả năng tái sử dụng, hộ trợ tốc độ truyền.

    –  Có nhiệt độ hoạt động:  -10°C ~ 60°C và nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C.

    – Phù hợp với dây cáp loại 0.9, 2.0, 3.0.

    Giá bán: Call

    Xem tiếp
    Compare
  • Fast Connector 8802 SC/UPC

    Giá bán: Call

    Kích thước: phù hợp với cáp FRP 2x3mm, cáp tròn 1.6-3.0mm

    Vật liệu: Zirconia Ceramic

    Màu sắc: Xanh đen

    Tiêu chuẩn chống cháy: UL-94 V-0

    Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ 60°C.

    Công dụng: – Ứng dụng được nhiều khi có thể sử dụng được với các thiết bị chuyển đổi quang điện. Ngoài ra còn có thể sử dụng với đường truyền mạng quang hay các loại Modem sử dụng phổ biến trong các hộ gia đình. Giúp đảm bảo sự liên kết được chính xác nhất.

    Giá bán: Call

    Xem tiếp
    Compare
  • Fast Connector 8812 FC/UPC

    Giá bán: Call

    Kích thước: phù hợp với cáp FRP 2x3mm, cáp tròn 1.6-3.0mm

    Vật liệu: Zirconia Ceramic

    Màu sắc: Xanh đen

    Tiêu chuẩn chống cháy: UL-94 V-0

    Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C.

    Công dụng: Giúp người sử dụng có thể dễ dàng  thực hiện đấu nối được một sợi cáp quang thuê bao FTTx hoàn chỉnh với độ suy hao khoảng 0,25dB với những tao tác cũng như dụng cụ đơn giản bằng kìm tách vỏ cáp quang thuê bao Ftth, dao cắt chính xác sợi quang, bút soi quang, và kiềm tuốt sợi quang.

    Giá bán: Call

    Xem tiếp
    Compare
  • Fast connector 8832 LC/UPC

    Giá bán: Call

    Kích thước: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m…

    Màu sắc: Black Orange (đen cam)

    Tiêu chuẩn chống cháy: UL94V-O

    Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ 60°C

    Công dụng: – Ứng dụng được nhiều khi có thể sử dụng được với các thiết bị chuyển đổi quang điện. Ngoài ra còn có thể sử dụng với đường truyền mạng quang hay các loại Modem sử dụng phổ biến trong các hộ gia đình. Giúp đảm bảo sự liên kết được chính xác nhất.

     

    Giá bán: Call

    Xem tiếp
    Compare

Hiển thị tất cả 6 kết quả