Dây nhảy quang LC Duplex – LC Duplex MM/OM3+OM4

  • Đầu nối chuẩn LC
  • Vỏ bọc bên ngoài được làm từ LSZH
  • Đáp ứng tiêu chuẩn EIA/TIA 568B, ISO 11801
  • Suy hao thấp và dãi nhiệt độ hoạt động rộng
  • Chiều dài: 1m, 2m, 3m…

Compare

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang LC Duplex – LC Duplex MM/OM3 được sử dụng cho các kết nối không cố định giữ các hộp phối quang (ODF), thiết bị truyền dẫn, v.v. Dây nhảy quang LC Duplex – LC Duplex MM/OM3 được lắp sẵn cho phép thực hiện các giải pháp Plug&Play hoàn chỉnh. Khi một giải pháp như vậy được áp dụng với việc xác định kích thước chính xác và định tuyến cáp thích hợp, bạn có thể lắp đặt nhanh chóng ngay cả các hệ thống cáp lớn.

Tìm hiểu về dây nhảy quang LC Duplex – LC Duplex MM/OM3

Tính năng và lợi ích

 Kết nối

  • Đầu nối LC Duplex theo chuẩn TIA/EIA-606-10.
  • Tất cả các đầu nối đều được kiểm tra FOTP-21.
  • Đầu nối được mài nhẵn bán kính trước để mặt cuối tối ưu cho hiệu suất lâu dài.

 Cáp

  •  Tiêu chuẩn khói thấp (IEC 61034) và không halogen (LSZH) chống cháy theo tiêu chuẩn IEC 60332-3-24 (C) và không ăn mòn theo tiêu chuẩn IEC 60754-2 (FRNC).
  • Cáp không có kim loại do đó không có vấn đề về vòng nối đất hoặc cân bằng tiềm năng. Thiết kế hoàn toàn khô (không có gel).
  • Màu vỏ bảo vệ: OM3, OM4 – xanh ngọc

Tìm hiểu về thông số dây nhảy quang LC Duplex – LC Duplex MM/OM3

Nhiệt độ hoạt động -10 °C đến 60 °C (14 °F đến 140 °F)
Suy hao chèn trung bình ≤0,35dB
Suy hao chèn tối đa ≤0,5dB
Lực kéo ≤44N
Độ bền Thay đổi ≤0,2dB, sử dụng lại 500 lần, FOTP-21
Kiểu kết nối LC/PC song song
Bán kính uốn cong tối thiểu 10mm
Sức căng 300N
Độ biến dạng 1000N/10cm
Loại sợi 50µm MM (OM3)
Loại cáp Đệm chặt
Khả năng chống cháy LSZH™/FRNC
Kiểu lắp ráp cáp 2 sợi