Dây nhảy quang Corning LC Duplex – LC Duplex MM OM3

Loại đầu nối: LC Duplex – LC Duplex
Kiểu tiếp xúc: UPC
Vật liệu vỏ ngoài: LSZH
Số lượng sợi quang: 2 sợi
Đáp ứng RoHS
Hãng sản xuất: Corning, 3M

Compare

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Corning LC Duplex – LC Duplex MM OM3 được sử dụng trong các kết nối không cố định như giữa các hộp đấu nối, thiết bị truyền dẫn,… Dây nhảy được sản xuất và kiểm định ngay tại nhà máy trước khi xuất xưởng.

Vỏ dây nhảy quang được làm từ chất liệu ít khói, không halogen và đáp ứng RoHS nên an toàn cho người dùng.

Dây nhảy quang được sản xuất với nhiều loại đầu nối khác nhau như SC, LC và chiều dài đa dạng tùy theo nhu cầu sử dụng.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Corning LC Duplex – LC Duplex MM OM3

ĐIỀU KIỆN MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ khi hoạt động -20 °C đến 70 °C
THÔNG SỐ ĐẦU NỐI A
Kiểu đầu nối LC đôi
Kiểu tiếp xúc UPC
Suy hao chèn ≤ 0.6 dB
Suy hao phản xạ ≤ -40 dB
THÔNG SỐ ĐẦU NỐI B
Kiểu đầu nối LC đôi
Kiểu tiếp xúc UPC
Suy hao chèn ≤ 0.6 dB
Suy hao phản xạ ≤ -40 dB
THÔNG SỐ CHUNG
Loại cáp Cáp quang đệm chặt
Khả năng chịu lực kéo của lớp vỏ ngoài 50 N
ĐẶC TÍNH VỀ QUANG
Loại sợi quang Multimode OM3
Đường kính lõi sợi quang 50 μm
Màu vỏ ngoài Màu xanh biển
CẤU TẠO
Số lượng sợi quang 2
Đường kính ngoài của dây nhảy 2.0 – 2.8 mm
Bán kính uốn cong tối thiểu 10 – 15 mm
TIÊU CHUẨN
Đáp ứng RoHS Đáp ứng
Đáp ứng LSZH Đáp ứng
0938 121 575
icons8-exercise-96 challenges-icon chat-active-icon