Fast Connector 8802 SC/APC

Kích thước: 9.3 x 0.3 x 57.4mm

Vật liệu: Zirconia Ceramic

Màu sắc: Xanh đen ( Green black )

Tiêu chuẩn chống cháy: UL-94 V-O.

Nhiệt độ làm việc: -40°C – +85°C.

Công dụng:

  •  Ứng dụng trong bảo dưỡng và xây dựng mạng lưới
  •  Lắp đặt tại nhà thuê bao, trong ODF, tập điểm quang
  • Triển khai mạng truy cập  FTTH / FTTB / CATV / AON

Giá bán: Call

Compare

Mô tả sản phẩm

Với sự phát triển ngày càng mạnh của khoa học kĩ thuật và nhu cầu con người ngày càng tăng về việc sử dụng các loại thiết bị hỗ trợ để có thể dễ dàng truy cập vào mạng thì trình kết nối nhanh Fast Connector 8802 SC/APC đã được sử dụng vô cùng phổ biến. Sản phẩm kết nối nhanh này mang lại rất  nhiều tiện ích cho người dùng khi nó giúp nhanh chóng và dễ dàng thực hiện chuyển dữ liệu, kết nối thiết bị Bluetooth, phát video, nhạc, hình ảnh lên thiết bị khác,…thông qua Bluetooth, WiFi Direct,…

Tìm hiểu về Fast Connector 8802 SC/APC

– Là loại sản phẩm kết nối.

– Với loại chế độ tiện ích singlemode.

– Sản phẩm có khả năng tái sử dụng, hộ trợ tốc độ truyền 40Gbps

–  Có nhiệt độ hoạt động:  -10°C ~ 60°C

– Phù hợp với cáp dẹt FRP [2.1×3.1]mm, 250/900um, cáp tròn 2.4mm÷3.1mm, dung sai cáp lớn

– Tiêu chuẩn chống cháy: UL-94 V-O.

–  Có vật liệu đầu kết nối là:  Zirconia Ceramic

– Màu vỏ của thiết bị là màu xanh lá.

– Loại trình kết nối tiện ích SC / APC.

– Có bộ chấm dứt hiện trường 8865-C hoặc 8865-C / PR

– Có bao gồm cả Cleaver dễ dàng.

– Mang lại những hỗ trợ nổi bật và là giải pháp tiện ích cho các mạng truy cập như: FTTH / FTTB / CATV.

– Lưu ý nhiệt độ bảo quản từ: -40°C đến 85°C

– Thiết kế có chứa cáp có vỏ bọc 1,6 đến 3 mm.

– Có độ tuân thủ RoHS 2011/65 / EU.

Tiện ích khi sử dụng thiết bị Fast Connector 8802 SC/APC

Thiết bị có đầu nối tiện ích 3M ™ SC / APC với ưu điểm là có một mối nối có thể tối đa hóa năng suất lắp đặt và tái sử dụng với bộ nâng nắp đi kèm. Trong đó mối nối có thể được mở và tái sử dụng với bộ nâng nắp đi kèm, tối đa hóa năng suất lắp đặt. Còn  mang lại khả năng giảm căng thẳng vượt trội khi nhờ có khóa khởi động xoắn, vỏ cứng kẹp vào vỏ cáp và sợi aramid. Mang lại hiệu quả  hiệu quả tuyệt vời cho việc chấm dứt thả FTTP, mạng cáp có cấu trúc mạng LAN và các ứng dụng cáp quang.